ผู้เขียน หัวข้อ: น้องยุ้ยเป็นแฟนกับน้องบูมที่อยู่ห้องฉีดยาหรอ  (อ่าน 1422 ครั้ง)

ออฟไลน์ stitch21

• Newbie
  • *
 ;) ;)ใครรู้ช่วยตอบที

ออฟไลน์ www

• Newbie
  • *
Re: น้องยุ้ยเป็นแฟนกับน้องบูมที่อยู่ห้องฉีดยาหรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2011, 03:53:51 PM »
ผมไม่ทราบใครเป็นคนถามนะครับ แต่ถ้าอยากรู้อะไรก็ให้มาถามผมเองเลยดีกว่า อย่ามาตั้งกระทู้ในที่สาธารณชนอย่างนี้ บุคคลอื่นเขาเข้ามาอ่านจะทำให้บุคคลที่กล่าวถึงในกระทู้เสียหายได้ เข้าใจคำว่าสิทธิส่วนบุคคลไม่ครับ >:(

ออฟไลน์ อีผี

• Newbie
  • *
Re: น้องยุ้ยเป็นแฟนกับน้องบูมที่อยู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 02:49:29 PM »
นั้นน่ะซิไม่ควรถามนะคะ รบกวนผู้อื่นเฉยๆ

ความงาม