ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อตกลงการใช้งาน  (อ่าน 1994 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Newbie
ข้อตกลงการใช้งาน
« เมื่อ: มกราคม 12, 2006, 01:33:31 PM »
...สำหรับการใช้งานเว็ปบอร์ด..ซึ่งเป็นที่สาธารณะ ดังนั้นผู้ใช้งานจะต้องเคารพผู้อื่นๆในการพูดหรือพาดพิงผู้อื่น ในทางที่ไม่ดี หรือทำให้เกิดความเสียหาย  หากบุคคลใดกระทำดังกล่าวจะต้องรับผิดชอบต่อความเสียหายนั้นๆที่เกิดขึ้น โดยผู้ดูแลระบบจะไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง หรือรับผิดชอบต่อความเสียหายที่เกิดขึ้น หากท่านใช้ระบบจะถือว่าท่านยอมรับเงื่อนไขดังที่กล่าวแล้วทั้งหมด.....ขอให้ใช้ระบบเพื่อเกิดประโยชน์สูงสุด.....admin

>:( >:(.....แจ้งสมาชิกทุกท่านนะครับ....ห้ามโพสรูปบุคลอื่น....ที่เจ้าของมิได้อนุญาตินะครับ....และรูปที่จะโพสก็ให้ใช้วิจารณญาณหน่อยนะครับว่าควรหรือไม่ควร....เหมาะสมหรือเปล่า...ถ้ารูปใดหรือข้อความใดที่ผมเห็นว่าไม่เหมาะสม ผมขอลบ....และตักเตือนก่อน...แต่ถ้ายังผิดอีกก็ต้องใช้มาตรการเด็ดขาดครับ..ทั้งนี้ก็เพื่อให้บอร์ดอยู่นาน...แต่ถ้าต้องการส่งข้อความที่เป็นความลับให้ใช้ PM(ข้อความส่วนตัวแทนนะครับ...)หวังว่าทุกท่านคงให้ความร่วมมือ....ขอให้มีความสุขในการใช้งานครับ.... ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 04:35:14 PM โดย admin »