ผู้เขียน หัวข้อ: ICU น่ารักที่สุด  (อ่าน 3126 ครั้ง)

พิมมาตา

• บุคคลทั่วไป
ICU น่ารักที่สุด
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2007, 06:15:40 PM »
พอดีผมมีโอกาสได้รู้จักกับพยาบาลที่ ICU คนหนึ่งเค้าเป็นคนที่น่ารักมาก......เป็นคนพูดไพเราะอ่อนหวาน ทำให้คนที่มาใช้บริการประทับใจ
เธอดูแลคนไข้เสมือนเป็นญาติคนหนึ่งของเธอ และผมประทับใจเธอมากตั้งแต่ครั้งแรกที่เราได้เจอกัน เรารู้จักกันโดยบังเอิญหรือพรมลิขิตหรือเปล่าก็ไม้รุ้
แต่ทีสิ่งหนึ่งที่ผมรู้คือ............ผมรักเธอ และจะทำทุกๆอย่างเพื่อเธอ.............ผมฝันว่าเราจะมีเจ้าตัวน้อยด้วยกัน
เราตั้งใจทำทุกๆสิ่งทุกๆอย่างเพื่ออนาคตที่เราวาดฝันไว้  ผมไม่อยากบอกว่าเธอชื่ออะไร แต่ขอให้เพื่อนๆใน ICU รู้ไว้ว่าเธอเป็นคนน่ารัก
น่ารักที่สุดในโลกเลย อิๆๆๆๆๆๆๆ  ผมไม่ต้องการอะไรจากเธอนอกจากความรักที่เธอมอบให้กับผม ผมขอขอบคุณเธอมาก.....ขอบคุณและขอบคุณ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Newbie
Re: ICU น่ารักที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2007, 06:04:02 PM »
...เอ!...รู้สึกว่าจะมีคนมาตกหลุมรักสาวๆโรงพยาบาลของเราซะแล้ว.....ว่าแต่ว่าคนไหนล่ะเนี่ย....สาวๆ ICU ทราบแล้วตอบเขาหน่อย.....  ว่าแต่ว่า...สาวๆที่คุณ พิมมาดากล่าวถึงนี้ยังโสดอยู่ไหมหนอ????.. ตอบเขาหน่อยเด้อ...   

ออฟไลน์ <(*_*)>

• Global Moderator
  • Full Member
  • อดีตคือความฝ้น อนาคตคือความไม่แน่นอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:06:47 AM »
อิอิอิอิอิ
สาวๆๆๆๆๆๆๆ  ER  ว่างๆๆๆๆๆๆๆๆ  ม๊ากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
5555+
สวยแต่โหดๆๆๆๆๆๆๆ  แล้วใครจะมาจีบบ้าง
อิอิอิอิอิ
  ขอให้หลานที่คลอดใหม่ จงมีสุขภาพดีทั่วหน้านะครับ

ออฟไลน์ ( -*- ) DimeN ( -*- )

• Jr. Member
  • **
  • กล้าคิด ไม่กล้าทำ ก็โดนฝัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 10:54:07 PM »
สาว ER น่ารักที่สู๊ด

ออฟไลน์ <(*_*)>

• Global Moderator
  • Full Member
  • อดีตคือความฝ้น อนาคตคือความไม่แน่นอน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2007, 07:51:57 PM »
สาวตึกศัลย์หญิงน่ารักที่สุด
ใครจะว่าอย่างไร แต่ผมก็ชอบแบบนี้งะ

ออฟไลน์ mamai

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 09:17:40 PM »
คนสวยของคุณที่ว่าเนี่ย ใช่ที่บ้านอยู่สระประดู่รึเปล่า จาก มช. อ่อนหวานน่ารัก  ถ้าใช่ก็ฝากบอกเค้าด้วยนะ ว่าเสียใจด้วยที่โดนคนรักเก่าหลอก แต่ไม่ต้องเสียใจหรอก เพราะเค้าก็โดนแฟนของเค้าทิ้งเหมือนกัน ผู้ชายตอ แ หล คนนั้น ถ้ายังต้องการอยู่ ก็เอาไปได้เลยนะ เพื่อช้านไม่ต้องการแล้ว ถ้าชอบกินของเหลือ ..