ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายคนไหนในโรงพยาบาลวิเชียรที่คุณคิดว่า...  (อ่าน 15158 ครั้ง)

ออฟไลน์ buycer

• Newbie
  • *
ผู้ชายคนไหนในโรงพยาบาลวิเชียรที่คุณคิดว่าน่ารัก :-\
ผู้หญิงคนไหนในโรงพยาบาลวิเชียรที่คุณคิดว่าน่ารัก ::)

ออฟไลน์ <(*_*)>

• Global Moderator
  • Full Member
  • อดีตคือความฝ้น อนาคตคือความไม่แน่นอน
Re: ผู้ชายคนไหนในโรงพยาบาลวิเชียรที่คุณคิดว่า...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 03:56:30 AM »
พี่เชิดเลยครับ พี่เชิดชัย เป็นสามีที่ดี เป็นพ่อที่ดี เป็นสามีที่ดี  เป็นลูกที่ดี เป็นพี่ที่ทำงานที่ดีไม่อู้ไม่เอาเปรียบใคร
แต่ที่จะถามหาคนโสดหรือครับ......555+  ในสายตาของผู้ชายด้วยกันหนะหายากมากๆ  พี่ฮาตะเราก็ไม่รู้มีแฟนยัง 
หรือจะน้องกอล์ฟ ER นะ ไม่ใช่ห้องบัตร 55+

ออฟไลน์ อีผี

• Newbie
  • *
Re: ผู้ชายคนไหนในโรงพยาบาลวิเชียรที่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 02:46:45 PM »
อันนี้มาสอบถามเรื่องผู้ชายเหรอคะ

เที่ยวภาคใต้