ผู้เขียน หัวข้อ: มาทดสอบ Keyboard ว่าสามารถพิมพ์ได้ครบทุกตัวหรือไม่  (อ่าน 3715 ครั้ง)

ออฟไลน์ farmonline

• Administrator
  • Jr. Member
พิมพ์ภาษาอังกฤษตามนี้นะครับ "The quick brown fox jumps over the lazy dog" ในประโยคนี้มีตัวหนังสือภาษาอังกฤษครับทั้ง 26 ตัวครับ นิยมใช้ทดสอบ ปุ่มใน Keyboard กัน ลองเอาไปเล่นดูนะครับ

ข้อมูลจาก : www.piyanat.net

ออฟไลน์ yoyoholiday

• Newbie
  • *
Re: มาทดสอบ Keyboard ว่าสามารถพิมพ์ได้ครบทุกตัวหรือไม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:41:15 PM »
ขอบคุณครับ