โพลล์

เกี่ยวกับเพื่อนที่โรงเรียน

น้องยุ้ยตึกศัลย์หญิง
10 (40%)
น้องอี๊ด(LR)
3 (12%)
น้องเจี๊ยบตึกเด็ก
2 (8%)
น้องปอตึกศัลย์ชาย
4 (16%)
น้องเดือนอายุรกรรมหญิง
1 (4%)
น้องโอ๋อายุรกรรมชาย
1 (4%)
น้องตุ้ย ICU
0 (0%)
น้องแนนธุรการ
3 (12%)
น้องแยม ER
1 (4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)  (อ่าน 190181 ครั้ง)

ออฟไลน์ pk

• Newbie
  • *
Re: คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2007, 11:50:12 AM »
ความจริงที่ว่าสวยไม่สู้...สู้ไม่สวยนะเหรอค่ะ...อิอิ...
แต่ยังงัยก็ขอบคุณนะค่ะ...ที่ชมเนี้ย...ถ้ายังงัยก็ยิ้มทักทายกันมั้งดิ...จะได้รุ้ว่าคุณพี่ Noname คนเนี้ยเป็นครายจะได้เลี้ยงหมูกะทะ....5555....
โทษฐานที่ทำให้มีชื่อในโพลนี้.....55555....

ออฟไลน์ <(*_*)>

• Global Moderator
  • Full Member
  • อดีตคือความฝ้น อนาคตคือความไม่แน่นอน
Re: คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 10:57:07 AM »
ดูได้ว่าน่ารักขนาดไหน  ดูได้

ออฟไลน์ <(*_*)>

• Global Moderator
  • Full Member
  • อดีตคือความฝ้น อนาคตคือความไม่แน่นอน
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2007, 08:50:29 AM »
สรุปผลได้แล้ว.......ท่านAdmin.....นานไปแล้ว

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Newbie
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 05:18:00 PM »
..... ;D ;Dการตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาก็เป็นกิจกรรมให้ร่วมสนุกเท่านั้นนะครับ.....ไม่ได้มีจุดประสงค์เป็นอย่างอื่นแต่อย่างใด....ส่วนชื่อที่พิมพ์ก็ต้องขออภัยท่านเจ้าของชื่อด้วยละกันครับที่เอามาทำแบบนี้ในที่สาธารณะ..... ::) ::) :oคงไม่ว่ากันนะ.....

;DPoll นี้ผลจะออกมาเป็นอย่างไรก็ไม่ได้แสดงว่าบุคคนคนนั้น หรือคนอื่นๆจะไม่น่ารักนะครับ  เพราะเป็นความเห็นของคนกลุ่มหนึ่งเท่านั้นไม่ได้หมายความว่าเป็นความเห็นของคนทั้งหมด ;D
      คนจะน่ารักหรือไม่น่ารักไม่ใช่อยู่ที่หน้าตาเพียงอย่างเดียวแต่หากอยู่ที่การกระทำเสียมากกว่า...ค่าของคนอยู่ที่ผลของงานครับ...

เอาเป็นว่าผลที่ออกมานี้เป็นการร่วมสนุกๆของคนกลุ่มหนึงเท่านั้น  ไม่ได้ถือเป็นเรื่องจริงจังนะครับผม.... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Newbie
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 05:58:19 PM »
....สรุปวันนี้นะครับตามคำเรียกร้อง.....ขอแสดงความยินดีกับ น้องยุ้ยตึกศัลย์หญิง นะครับ.....ท่านอื่นก็ไม่ต้องงอนนะครับ....ทุกท่านน่ารักหมดเหละ  ผมให้ 100 คะแนนทุกคนเลยนะจริงๆๆๆๆ.....

......เก็บมาฝาก.....
..คนจะงามงามทั้งใจใช่ใบหน้า
คนจะสวยสวยจรรยาใช่ตาหวาน
คนจะแก่ แก่ความรู้ใช่อยู่นาน
คนจะรวย รวยศีลทานใช่บ้านโต...

คุณสมบัติของหญิงงาม (ภายนอก) 5 ประการ หรือ เบญจกัลยานี อันได้แก่

1 เกสกลฺยาณํ ผมงาม คือ หญิงผู้มีผมยาวถึงสะเอวแล้วปลายผมงอนขึ้น

2 มงฺสกลฺยาณํ เนื้องาม คือหญิงผู้มีริมฝีปากแดงดุจผลตำลึงสุกและเรียบชิดสนิทกันดี

3 อฏฐิกลฺยาณํ กระดูกงาม คือหญิงผู้มีฟันสีขาวประดุจสังข์ และเรียบเสมอกัน

4 ฉวิกลฺยาณํ ผิวงาม คือหญิงผู้มีผิวกายงามละเอียดสวยงาม

5 วยกลฺยาณํ วัยงาม คือ หญิงผู้ที่แม้จะคลอดบุตรกี่ครั้ง ก็ยังคงเต่งตึงไม่หย่อนยาน

ออฟไลน์ Noname

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 09:22:12 AM »
ขอเห็นด้วยว่าคนน่ารักจิงๆน่ะคือน้องยุ้ยตึกศัลย์นี่เอง แต่ก็ยังมีใครบางคนที่อาจจะน่ารักและน่าสนใจกว่าอีกนะอิอิอิ

ออฟไลน์ prince.frog

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2007, 09:48:26 AM »
คนน่าร้ากๆๆๆๆๆ......ครายๆๆๆๆก้คงอยากร้ากๆๆๆๆๆ...........
แอบชอบคนน่ารักอ่ะ...ทำไงดีคับ...ช่วยบอกด้วย...

ออฟไลน์ Kunnatam

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 09:35:45 PM »
 :'( :'(สวยแต่รูปอาจจูจุบมั่ยหอมก้อได้ :'( :'(

ออฟไลน์ moomoo1975

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 02:45:31 PM »
ชักชวนกันมาเล่นกีฬาหน่อย  ใครเล่นกีฬาเก่งๆเชิญค่ะ ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ

ออฟไลน์ yanin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 08:38:24 AM »

:D โห...พยาบาลยุ้ยกินขาด...ชนะเลิศ

พอดีเป็นคนนอก(รพ.)อยากโหวตให้พยาบาลยุ้ยมั้ง

ไม่รู้ว่ายังทันป่าววววว :D

**คนของเธอ**

ออฟไลน์ ปังคุง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:31:02 AM »
โห น้องยุ้ยเรา ทำไมไม่เป็นน้องได๋ล่ะท่านแอดมิน อย่างนี้ต้องเอาน้องบูมเป็นตัวประกันให้เปลี่ยนผลโพลซ่ะแล้วอิอิ

ออฟไลน์ anu

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 11:54:10 AM »
หนูว่า ผอ.ค่ะ

ออฟไลน์ ปังคุง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 05:27:31 PM »
หนูว่า ผอ.ค่ะ
อันนี้ก็เข้าท่านะท่านแอดมิน ก็ไม่ได้ระบุเพศซักหน่อยน้อว่าต้องเป็นผู้หญิง อย่าลืมเพิ่มชื่อท่านด้วยนะจ๊ะ จะรอโหวต

ออฟไลน์ jincood

• Newbie
  • *
  • โรงพยาบาลคืออะไรครับ
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 11:06:37 PM »
ไม่เห้นรู้จักเลย   คนนี้หลอกน่ารักนะ

ออฟไลน์ biozero7

• Newbie
  • *
    • ข่าวกีฬา
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:28:26 AM »
น่ารักทุกคนเลย อิอิ