โพลล์

เกี่ยวกับเพื่อนที่โรงเรียน

น้องยุ้ยตึกศัลย์หญิง
10 (40%)
น้องอี๊ด(LR)
3 (12%)
น้องเจี๊ยบตึกเด็ก
2 (8%)
น้องปอตึกศัลย์ชาย
4 (16%)
น้องเดือนอายุรกรรมหญิง
1 (4%)
น้องโอ๋อายุรกรรมชาย
1 (4%)
น้องตุ้ย ICU
0 (0%)
น้องแนนธุรการ
3 (12%)
น้องแยม ER
1 (4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)  (อ่าน 17650 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Newbie
คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)
« เมื่อ: มกราคม 29, 2007, 08:28:38 AM »
. ;D ;D ;D..ในการโหวต จะต้องสมัครสมาชิกก่อนเท่านั้นนะครับ....สามารถเพิ่มเติมได้.....จะเพิ่มใครก็บอกมาก็แล้วกันจะเพิ่มให้... 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2007, 03:39:31 AM โดย admin »

ออฟไลน์ <(*_*)>

• Global Moderator
  • Full Member
  • อดีตคือความฝ้น อนาคตคือความไม่แน่นอน
Re: คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 05:17:52 AM »
555+
พี่นัทเล่นอะไรแปลกอีกแล้ว
ดีนะไม่ประกวดผู้ชายที่สวยที่สุดในโรงพยาบาล....555+
สงสัยแพทย์นรุตม์ กับคุณอาร์ท ต้องแย่งกันแน่ ๆ โดยมีพี่โอมเป็นตัวทรอดแทรง.......อิอิอิอิอิ
แต่อย่าประกวดชายหล่อเลยนะ สงสารผมเถอะ..................ไม่อยากเป็นคนสุดท้าย(เพราะฉันไม่ดีพอ).........

ออฟไลน์ ยัยกะล่อน

• Newbie
  • *
Re: คุณคิดว่าใครน่ารักที่สุดใน รพ.(Poll)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 01:03:10 PM »
อันนี้ก็ไม่แน่น่ะค่ะถ้าประกวดชายหล่อ.........
อาจส่งหนุ่มๆๆห้องยาเข้าชิงชัยก็ว่าได้.มีหล่อเพียบ
อิอิอิ........./ยัยกะร่อน

ออฟไลน์ hata

• Newbie
  • *
  • ไม่หล่อ...แต่จน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 01:19:46 PM »
.เท่าที่ใช้สาย ตาอันแหลมคม อ่าน (กิน) ดู แย้วว  ม่ะเหง จะมีคราย  สวย  เร้ย   ..  เห้อ
.... เส้า  หว่ะ   อิอิ
ไม่หล่อ   ...แต่จน

ออฟไลน์ ยัยกะล่อน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 01:25:37 PM »
 ;D.....นำเสนอเจ้แนน ธุรการ ว่าม่ะ
อันน่ะพี่กรุ.............สู้เค้า/ยัยกะล่อน ::)

คนแอบสาวพยาบาล

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2007, 06:40:06 PM »
พอดีเข้ามาดูกระทู้ของร.พ.อยากขอโหวดให้สาวตึกสงฆ์น้องสุภาพร...โอ่   10คะเเนน<a href="http://" target="_blank" class="new_win">http://</a>

• Newbie
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2007, 05:08:10 AM »
... สำหรับหนุ่มหล่อ  ......เอาไว้ทีหลังก็แล้วกันครับ.......อย่าลืมสมัครสมาชิกก่อนโหวตนะครับถ้าไม่สมัครสมาชิกจะโหวตไม่ได้    หลังจากโหวตแล้วจะแสดงคะแนนให้ดูครับ  อยากเชียร์ใครก็โหวตเอาตามสะบาย นะครับ....ถ้าโหวตแบบโพสในกระทู้ไม่นับนะครับ   .ย้ำ.1 คนต่อ 1เสียงเท่านั้นเด้อ.....

ออฟไลน์ ( -*- ) DimeN ( -*- )

• Jr. Member
  • **
  • กล้าคิด ไม่กล้าทำ ก็โดนฝัง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 10:04:10 AM »

นั่นซิใครสวยที่สุดเนี่ย เลือก ไม่ถูกแร้ว ฮิฮิ.................

เทพธิดาพยากรณ์

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2007, 06:04:37 PM »
เทพธิดาพยากรณ์ ผู้มีความแม่นยำในเรื่องโหราพยากรณ์ ขอทำนายว่า  น้องโอ๋ medชายน่ารักที่ซู๊ด.....ฟันธง!!!!!!!!!!!

ตาเซื่อ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 09:39:35 AM »
ม่ายเห็นใครเข้าสักคน ก mean หมแหละ

ออฟไลน์ ( -*- ) DimeN ( -*- )

• **
  • กล้าคิด ไม่กล้าทำ ก็โดนฝัง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 10:09:31 AM »
เทพธิดาพยากรณ์ ผู้มีความแม่นยำในเรื่องโหราพยากรณ์ ขอทำนายว่า  น้องโอ๋ medชายน่ารักที่ซู๊ด.....ฟันธง!!!!!!!!!!!

น้องเขามีแควนแย้ย เราไม่เชียร์ดีกว่า...........ฮิฮิ

ออฟไลน์ ความรักคือสิ่งสวยงาม

• **
  • โลกนี้------->มันน่าอยู่ซักร้อยปี
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 10:10:49 AM »
เยี่ยมคับเพ่ ป๋อ (ณัฐวุฒิ) Poll แรกก็เป็นที่น่าสนใจทีเดียว

ผมกดโหวตแล้วละ แต่มีคนโหวต แค่ 3 คนเอง ใครสนใจต้องการกดโหวต ให้สมัครสมาชิกเลยหรือสมัครไม่ได้ บอก เพ่ นัท เลยนะคับ

จะได้มีคนโหวตกันเยอะๆๆ จ้า

กุมารทอง

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 02:21:34 PM »
คนอาร๊าย...หน้าตาดีแล้วไม่พอ  มิหนำซ้ำ ยังมีจิตใจดีอีก  ชอบเลี้ยงกุมารทอง ไว้ที่ห้องบ่อยๆ อย่างต้องโหวต ให้ โอ๋ ตึกสงฆ์
เป็นนางงามมิตรภาพตัวจริง    อย่างปุ๋ยรักเด็ก  สุภาพรรักกุมารทองงั้ย....อ้าวคะแนนมีเท่าไหร่เทให้หมดใจเลย

ออฟไลน์ ความรักคือสิ่งสวยงาม

• **
  • โลกนี้------->มันน่าอยู่ซักร้อยปี
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 02:30:56 PM »
       ท่าน admin ขอเพิ่มรายชื่อโหวต คับ ท่านลืม สาวแจ่มของ ER ไปแล้ว - -"
             ขอ นำเสนอ น้องแยม สาวหมวยของพวกผ๊มด้วยค้าบ          
                      คุงคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 02:33:07 PM โดย เจ้าชายชา(ดำ)เย็น »

• Newbie
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2007, 04:19:08 PM »
...ครับเพิ่มให้แล้วเด้อ....โทษทีนะครับ.....ลืมน้องแย้มไปได้..