ถามตอบปัญหาสุขภาพ > ถามตอบปัญหาสุขภาพ

ฉันจะเป็นมะเร็งเต้านมไหมค่ะ

(1/2) > >>

koy24:
คือว่า มีอาการก้อนมีเนื้อในเต้านม  และดิฉันประจำเดือนล่าสุดมา 10 มี.ค. 52 ขณะนี้ประจำเดอนยังไม่มาค่ะ ใช้ที่ตรวจก็ยังไม่ท้องค่ะ และเคยท้องได้ 2 เดือน ก็เลยแท้ง 12 พ.ย. 51 และขูดมดลูก 1 ครั้ง ตกลงหนูมีโอกาจจะท้องหรือป็นมะเร็งเต้านมไหมค่ะ

nutt:

--- อ้างจาก: koy24 ที่ พฤษภาคม 20, 2009, 08:30:14 PM ---คือว่า มีอาการก้อนมีเนื้อในเต้านม  และดิฉันประจำเดือนล่าสุดมา 10 มี.ค. 52 ขณะนี้ประจำเดอนยังไม่มาค่ะ ใช้ที่ตรวจก็ยังไม่ท้องค่ะ และเคยท้องได้ 2 เดือน ก็เลยแท้ง 12 พ.ย. 51 และขูดมดลูก 1 ครั้ง ตกลงหนูมีโอกาจจะท้องหรือป็นมะเร็งเต้านมไหมค่ะ

--- End quote ---

รีบมาพบแพทย์ ดีกว่านะครับแพทย์จะให้คำตอบได้ดีที่สุด และจะได้รับการตรวจ ที่เป็นมาตรฐานด้วย ..................

clubonling:
อันตรายนะครับ ไม่เป็น ๆ ๆ

12oclock:

--- อ้างจาก: clubonling ที่ ตุลาคม 29, 2009, 03:43:47 PM ---อันตรายนะครับ ไม่เป็น ๆ ๆ

--- End quote ---
ใครเค้าอยากเปนมั่ง เง้อ

biozero7:
น่ากลัวนะครับขนาดผมเป็นผู้ชายยังกลัวเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version