ถามตอบปัญหาสุขภาพ > ถามตอบปัญหาสุขภาพ

สงสัยว่าท้องไหมค่ะ

(1/1)

ornuma_aorm:
คือว่ามีไรกับแฟนครั้งล่าสุดช่วงก่อนปีใหม่ค่ะ
ผ่านปีใหม่มาก้อมีประจำเดือนวันที่ 10 มกราคม
แต่หลังจากนั้นจนตอนนี้เดือนมีนาประจำเดือนยังไม่มาค่ะ
จะท้องรึป่าวค่ะช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ

thesis555:
มีโอกาสนะ ลองไปตรวจดูด้วยตัวเองก่อนแก้ไขเฉพาะหน้า แล้วค่อยว่ากันอีกทีนะจ๊ะ

clubonling:
อลไปร้านขายยาเลยครับ คิดว่าน่าจะเชื่อถือได้

12oclock:

--- อ้างจาก: clubonling ที่ ตุลาคม 29, 2009, 03:44:53 PM ---อลไปร้านขายยาเลยครับ คิดว่าน่าจะเชื่อถือได้

--- End quote ---
เหนด้วยที่สุด

biozero7:
ผมว่ามีน้องแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version